Công Tắc Điều Khiển Từ Xa 5Km Honest HT-9220KG-5
HT-9220KG-5 là công tắc điều khiển từ xa bằng sóng RF 315Mhz sử dụng remote cầm tay nhỏ gọn cho khoảng cách điều khiển xa lên đến 5Km trong điều kiện môi trường không vật cản, công suất chịu tải lớn (30A) ứng dụng bật/tắt từ xa cho hầu hết các thiết bị điện như đèn, quạt, máy bơm, bình nước nóng, sục nuôi tôm…
Có thiết kế nhỏ gọn dễ dàng lắp đặt.
Dễ dàng tích hợp thêm 10 remote 2 nút Honest cùng loại.
Thông số kỹ thuật Công Tắc Điều Khiển Từ Xa 5Km Công Suất Lớn Honest HT-9220KG-5:
– Điện áp: 220V ~ 50Hz.
– Công suất chịu tải: 30A, < 5000W tải trở (đèn sợi đốt, bình nóng lạnh), <2000W tải dung (động cơ, máy bơm).
– Tần số: 315Mhz (fixcode).
– Khoảng cách truyền: 5km (môi trường không vật cản).
– Trọng lượng: 400g.
Công tắc điều khiển từ xa sóng RF 433MHz RFS02